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JANUARY 2025 

Jumatano           1 Ibada ya Mwaka Mpya 2025 - Ibada moja Kanisani  
(Rangi nyeupe) Tutasali UDSM Chaplaincy 
 

Ijumaa        3 Siku ya Kwanza ya Mfungo wa Maombi 
Mwisho wa wiki ya maandalizi ya Mtihani NTA 9/ MSc. Agric. 

JUMAPILI 5 SIKU YA BWANA YA 2 BAADA YA KUZALIWA YESU KRISTO. 
Church Visitation KKKT Kariakoo. 
Tangazo la Uchaguzi wa Viongozi wa USCF 
 

Jumatatu 6 Ibada ya Fellowship (Maombi na Shurkani) 
Testi ya pili kwa NTA 4-8 inamalizika. 

Alhamisi 7 Ibada ya Fellowship (Kusifu na Kuabudu) 
NTA 8 Research proposal presentation 

Jumatano. 8 Ibada ya Fellowship 
Semina ya kwanza ya Maandalizi ya Mission Kuanza. 
 

Ijumaa 10 Siku ya Mwisho ya Semina ya Kwanza ya Maandalizi ya Mission. 
Mkesha wa Maombi, Kusifu na Kuabudu (Chapel) 

Jumamosi 11 Kikao cha Kamati ya huduma ya Uinjisti (Chapel) 

JUMAPILI 12 SIKU YA BWANA YA 1 KATIKA MAJIRA YA UFUNUO. 
Kuanza Uchaguzi wa Viongozi wa USCF 
Church Visitation KKKT Changanyikeni 

Jumatatu 13 Ibada ya Fellowship 
Kuanza kwa Semina ya Pili ya Maandalizi ya Mission. 

Alhamisi 16 Siku ya mwisho ya maombi ya mfungo (Chaple) 
 

Jumamosi 18 Kikao cha Baraza la Wazee (ALMANAC 2025) 
 

JUMAPILI 19 SIKU YA BWANA YA 2 KATIKA MAJIRA YA UFUNUO. 
Church Visitation AIC  CHANGANYIKENI. 

Jumatatu 20 Ibada ya Fellowship  
Uchaguzi wa Viongozi wa Fellowship. 

Jumanne 21 Uchaguzi wa Viongozi wa Ministries. 

Jumatano 21 Ibada ya Fellowship 
Muendelezo wa Semina ya Mission. 

Ijumaa 24 Ibada ya Fellowship (Drama Ministry) 
End of teaching for Semester one NTA 4-8 

Jumamosi 25 Kikao cha Maandalizi ya Mission. 
 

JUMAPILI 26 SIKU YA BWANA YA 3 KATIKA MAJIRA YA UFUNUO (Rangi 
Nyeupe) . Tutasali Chapel. 

Jumatatu 27 Ibada ya Fellowship 
Mwanzo wa juma la maombi (Prayer Week) 
Students Reading week for NTA 4-8 begins 

Jumatano 29 Ibada ya Fellowship 
Muendelezo wa Juma la maombi kwaajili ya umission na Mitihani 
ya Mwisho. 

Alhamisi 30 Mwisho wa Uchaguzi viongozi wa USCF 

Ijumaa 31 Mwisho wa Juma la maombi (Prayer week) 
Students Reading week for NTA 4-8 begins 

 



 

FEBRUARY 2025 

JUMAPILI          2 SIKU YA BWANA YA 4 KATIKA MAJIRA YA UFUNUO 
Kusimika Viongozi wa USCF (Ibada ya kwanza)  
Semina ya Viongozi wa USCF (Chapel)  
Church visitation 
KKKT MWENGE, AIC KIBAHA, AIC MBEZI JUU. 

Jumatatu.        3 First Semester Examinations for NTA 4-8 begin. 
Mwanzo wa Maandalizi ya Takwimu Day. 

JUMAPILI 9 SIKU YA BWANA YA MWISHO KATIKA MAJIRA YA UFUNUO   
Siku Maalumu ya USCF Takwimu  
Kikao cha 1/2025 cha Kamati ya Vijana, USCF na Elimu  
ya Kikristo. 
Church Visitation AIC MAGOMENI. 

Jumatatu 10 Ibada ya Fellowship  
Maombi kwaajili ya Maandalizi ya Mission. 

Ijumaa 14 Mkesha maalumu kwaajili ya kuwaaga kundi la kwanza 
kuelekea Nanyamba Mtwara (AIC CHANGANYIKENI) 
Kuanza kwa Safari ya Kundi la kwanza Kuelekea Mtwara 

Jumamosi. 15 Kundi la kwanza kuwasili Mtwara kwaajili ya huduma ya mission 
Kikao cha 1/2025 cha Kamati ya Mission na Uinjilisti 

JUMAPILI 16. SIKU YA BWANA YA 9 KABLA YA PASAKA 
Kuanza Mission Nanyamba Mtwara. 
Church Visitation KKKT TEMBONI. 

Jumatatu 17. Kuanza kwa Safari ya Kundi la pili Kuelekea Mtwara. 

Jumanne 18. Kumalizika kwa mitihani ya semista ya kwanza NTA 4-NTA 8 
Mwanzo wa likizo fupi ya Semista 1. 
Kuanza kwa Safari ya Kundi la pili Kuelekea Mtwara 

Jumamosi 22 Kumalizika kwa huduma ya mission Nanyamba Mtwara. 
Kuanza Safari ya kurudi Dar es salaam. 

JUMAPILI 23 SIKU YA BWANA YA 8 KABLA YA PASAKA. 
Mafundisho kuhusu sadaka 2 

Jumatatu 24 Kikao cha Kamati ya Mission (Tathimini) 
Makabidhiano ya nyaraka kwa viongozi Wapya. 
 

Ijumaa 27 Kikao (Online) Maandalizi ya Kambi ya Maombi  

 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 



MARCH 2025 

Jumatano 5 Jumatano ya Majivu (Rangi Urujuani)  
Ibada moja saa 1:00 jioni (Kanisani) 
 

Ijumaa 7 Siku ya Maombi ya Dunia (Kitaifa) 
 

Jumapili 16 SIKU YA BWANA YA 5 KABLA YA PASAKA    
Kumalizika kwa Likizo fupi. 
 

Jumatatu          17 Kuanza masomo ya Semista ya pili 
Kuanza Ibada za Fellowship muhula wa pili. 
 

Ijumaa 21 Kikao cha Kwanza cha Utendaji Viongozi USCF. 

JUMAPILI 23 SIKU YA BWANA YA 4 KABLA YA PASAKA     
(Rangi Urujuani) 
Tutasali CCT YOMBO Ibada ya Kwanza. 

Jumatatu 24 Ibada ya Fellowship 
Maombi maalumu ya kuanza mhula wa pili. 

Jumanne 25 Entrusting our Semester to GOD 
Ibada Itaongozwa na Mchungaji. 

Ijumaa 28 Ibada ya Fellowship 
Night of Movies (KKKT Changanyikeni) 
Kikao Cha Almanack (Excom) 

JUMAPILI 30 SIKU YA BWANA YA 3 KABLA YA PASAKA. 
Tutasali Chaple Ibada Ya Pili ya Kingereza  
 

 
 
 

 
 

APRIL 2025 

Jumatatu 31 Ibada ya Fellowship 
Maombi maalumu ya kuanza Mwezi Mpya. 

Alhamisi 3 Ibada ya Kusifu na Kuabudu 
Ushuhuda. 

JUMAPILI 6 SIKU YA BWANA YA 2 KABLA YA PASAKA     
(Rangi Urujuani). 
Tutasali Yombo (English Service Saa 4)- Mwaliko maalumu 
kutoka kwa Mchungaji. 

Jumatatu          7 Ibada ya Fellowship 
Maombi maalumu kuelekea kambi ya Maombi. 
 

Ijumaa 11 Kuanza kwa Kambi ya Maombi 
“GOD’S CALL BEYOND EVERYTHING” KKKT BOKO 

Jumamosi 12 “GOD’S CALL BEYOND EVERYTHING” Prayer Camp KKKT 
DMP Usharika wa Boko. 
Shukrani kwaajili ya Huduma ya Mission. 

JUMAPILI 13 SIKU YA MITENDE (Rangi Urujuani) 
Tutasali KKKT DMP Usharika wa  Boko. 
Kutamatika kwa Kambi ya Maombi( Prayer Camp) 

Alhamisi 17 Alhamisi Kuu- (Ibada moja saa 1:00 jioni Chapel)  



(Rangi nyeupe)  
Ushirika Mtakatifu  
Safari ya kwenda Kongamano la Kitaifa Mbeya 

Ijumaa 18 Ijumaa Kuu (Ibada saa 9:00 Alasiri, Kanisani)     
Tutasali KKKT Changanyikeni 

JUMAPILI  20 SIKU YA KUKUMBUKA KUFUFUKA KWA YESU  
KRISTO – PASAKA (Rangi Nyeupe) 
Tutasali AIC CHANGANYIKENI. 

Jumatatu 21 Jumatatu ya Pasaka (Ibada saa 4 asubuhi)  
Tutasali KKKT CHANGANYIKENI  
USCF kurudi kutoka kwenye Kongamano Mbeya. 

Jumanne 22 Kuanza kwa Mitihani ya Majaribio (Test One) NTA 4-8 

Ijumaa 25 Kikao cha Pili cha Utendaji USCF TAKWIMU 

Jumamosi 26 Semina ya wanafunzi wanaoendelea na Masomo (Continuous). 
Semina itafanyika CCT Chapel. 

JUMAPILI   27 SIKU YA BWANA YA 1 BAADA YA PASAKA     
(Rangi Nyeupe)  
Shukrani Maalumu ya Mission (Tutasali Chapel). 

Jumatatu 28 Ibada ya Felowship. 
Kuanza kwa Mfungo na Maombi ya Kutafuta eneo la Mission. 

Jumanne 29 Kuisha kwa Mitihani ya Majaribio (Test One) NTA 4-8 

Jumatano 30 Ibada ya Fellowship 
Shukrani ya Kumaliza Mitihani ya Majaribio(Test One) 

 
 
 

MAY 2025 

Alhamisi 1 CCKD USCF Bonanza kwa wana USCF wa UDSM,  
DUCE, ARU, MAJI na TAKWIMU 

IJumaa 2 Ibada ya Maombi 
Kuisha kwa Mfungo na Maombi ya Kutafuta eneo la Mission. 
Kupokea ripoti za Maandalizi  ya Halmashauri kuu ya tawi. 
Sauti Therapy Season 1. 

JUMAPILI          4 SIKU YA BWANA YA 2 BAADA YA PASAKA (Rangi  
Nyeupe). 
Church Visitation 1. 

Jumatatu 5 Ibada ya Fellowship  
Halmashauri kuu ya Tawi. 

Jumatano 7 Ibada ya Fellowship. 

Ijumaa 9 Semina ya neno la Mungu kuanza 
Tutasali Ibada za Jioni Chapel. 

JUMAPILI 11 SIKU YA BWANA YA 3 BAADA YA PASAKA (Rangi  
Nyeupe). 
Ushirika Mtakatifu  
Siku ya mwisho ya semina ya neno la Mungu. 

Jumatatu 12 Ibada ya Fellowship 
Finalist week 

Jumatano 14 University Experience.  
Muendelezo wa Finalist week. 

Alhamisi 15 Praise and Worship + Testimony  
Finalist week cont….  

Ijumaa 16 Drama Ministry 



Mwisho wa Finalist Week. 

Jumamosi 17 Kikao cha 1/2025, Baraza la Wazee. 
Mahafari ya 5 ya USCF CCT TAKWIMU. 
2026 Mission Area Launching. 

Jumapili 18 SIKU YA BWANA YA 4 BAADA YA PASAKA (Rangi  
Nyeupe)  
Mahubiri ya 1 kuhusu UWAKILI – MAVUNO. 
Church Visitation 2. 

Jumatatu 19 Ibada ya Fellowship 
 

Ijumaa 23 Mkesha wa Kusifu na Kuabudu 
Lift your Voice to Jesus Season 1. 

Jumamosi 24 Kikao cha 2/2025, Kamati ya Vijana, USCF na Elimu ya  
Kikristo. 

JUMAPILI 25 SIKU YA BWANA YA 5 BAADA YA PASAKA   
Church Visitation 3 

Jumatatu 26 Ibada ya Fellowship Ibada ya Maombi. 
Kuanza kwa Mitihani ya Pili ya Majaribio (Test 2) NTA4-8. 

Alhamisi 29 Siku ya kukumbuka kupaa kwa Yesu Kristo (Rangi  
Nyeupe). 

Ijumaa 30 Ibada ya Shukrani ya Kumaliza Mitihani ya Pili. 
Kumalizika kwa Mitihani ya Pili ya Majaribio (Test 2) NTA4-8. 

Jumamosi 31 Semina ya wanafunzi wanaomaliza masomo yao Finalist. 

 
 

 

JUNE 2025 

JUMAPILI 1 SIKU YA BWANA KABLA YA PENTEKOSTE (Rangi  
Nyeupe)  
Sikukuu ya MAVUNO  
Mahubiri ya 3 ya UWAKILI - MAVUNO  
Church Visitation 4. 

Jumatatu 2 Ibada ya Fellowship. 
Maombi maalumu ya Kuanza Mwezi. 

Jumatano 4 Siku ya Kwanza ya Mfungo wa Maombi wa siku tatu 
Ibada ya Fellowship Tutasali Chapel. 

Ijumaa 6 Siku ya mwisho ya maombi ya mfungo  
Mkesha wa Maombi wa Chaplaincy 

JUMAPILI          8 SIKU YA KUKUMBUKA KUSHUKA KWA ROHO MTAKATIFU  
Church Visitation 5. 

Jumatatu 9 Ibada ya Fellowship 
 

Alhamis 12 Ibada ya fellowship 
Praise,worship & Testimony 

Jumamosi 14 Kikao cha pili cha Kamati ya Mission na Uinjilisti. 

JUMAPILI 15 SIKU YA UTATU MTAKATIFU (Rangi Nyeupe)  
Siku Maalumu ya USCF Mlimani  
Church Visitation 6. 

Jumatatu 16 Ibada ya Fellowship 
Kuanza wiki ya Maandalizi ya Mtihani wa Mwisho wa Muhula. 

Jumatano 18 Ibada ya Fellowship 

Jumamosi 21 Ibada ya kuaga wanafunzi wanaomaliza masomo yao  



UDSM, DUCE, ARU, MAJI na TAKWIMU 

Jumapili 22 SIKU YA BWANA YA 1 BAADA YA UTATU (Rangi  
Kijani)  
Siku Maalumu ya Youth Bible Study. 

Jumatatu 23 Ibada ya Fellowship 
Ibada Maalumu ya Maombi. 
Kuanza kwa Mitihani ya Mwisho ya Mhula wa Pili. (NTA 4-8). 

Jumapili 29 SIKU YA BWANA YA 2 BAADA YA UTATU (Rangi  
Kijani). 
Sikukuu ya Uimbaji (Tutasali Chapel). 

 
 

 

JULY 2025 

Ijumaa 4 Likizo Ndefu ya Mhula wa Pili kuanza. 
Night of Movies (Nanyamba Documentary). 

JUMAPILI 6 SIKU YA BWANA YA 3 BAADA YA UTATU (Rangi 
ya Kijani) 
Siku Maalumu ya Moms in Prayer 

JUMAPILI 13 SIKU YA BWANA YA 4 BAADA YA UTATU 
Sadaka Maalumu ya Makundi (Kuzaliwa, Ubatizo, Kipaimara na 
Ndoa kwa mwezi Aprili – Juni) 

JUMAPILI 20 SIKU YA BWANA YA 5 BAADA YA UTATU (Rangi 
Kijani) 
Siku Maalumu ya CCT Fellowship 

JUMAPILI 27 SIKU YA BWANA YA 6 BAADA YA UTATU (Rangi 
Kijani) 
Ushirika Mtakatifu 

 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 
 



USCF CCT TAKWIMU 2025/2026 EXCOM MAJINA NA MAWASILIANO 

No. Jina Nafasi Mawasiliano 

1. Rogate Johaness Mwenyekiti 0742378347 

2. Baraka Francis  Makamu Mwenyekiti 0768207058 

3. Sostenes Gambo Katibu  0741930804 

4. Lucas Daudi Katibu Msaidizi 0780443986 

5. Joyce Phisoo Mhazini 0620592102 

6. Denis Luhende Mhazini Msaidizi 0753266350 

7. Mathayo Dwari Mratibu Maombi (Mwenyekiti) 0672256166 

8. Anitha Mihayo Mratibu Maombi (Msaidizi) 0615714090 

9. Judith Nuhu Mratibu wa Uinjilisti(Mwenyekiti) 0675500058 

10. Ezekiel Mjema Mratibu wa Uinjilisti(Msaidizi) 0749726683 

11. Emmanuel Allen Baba Mkubwa 0678542981 

12. Bright Mtui Baba Mdogo 0623706266 

13. Anna Kibona Mama Mkubwa 0756557127 

14. Neema Justine Mama Mdogo 0758317457 

 
USCF CCT TAKWIMU CHURCH ELDERS 2025/2026 

No. Jina Nafasi Mawasiliano. 

1. Tumaini  Hosea Mzee wa Kanisa 0689624944 

2. Neema Mlimi Mzee wa Kanisa 0782068808 

 
 
 

USCF CCT TAKWIMU CHOIR MINISTRY LEADERS. 2025/2026 

No. Jina Nafasi Mawasilaino. 

061. Davis Mariki Mwenyekiti. 0693542543 

2. Kelvin Lazaro Katibu 0693149913 

3. Mecrcy Paul Mhazini 0657244956 

4. Elisha Daudi Mwalimu wa Kwaya 0625797698 

5. Ester Mgana Kiongozi wa Praise and Worship 0755021965 

6. Rachel Richard Kiongozi msaidizi Praise and Worship 0696714807 

 
 

USCF CCT TAKWIMU IDARA YA TEHAMA. 2025/2026 

No. Jina Nafasi Mawasiliano. 

1. John Shadrack Kiongozi 0710468223 

2. Jolline Mlay Msaidizi 0717445380 

 
 
 
 
 
 
 
 
 
 


